E1B40AFEL MLS Lanny - Đại lý phân phối Control valve MLS Lanny tại Việt Nam
hai@tmpvietnam.com
  • Liên hệ
  • 1476
    E1B40AFEL MLS Lanny
    Đại lý phân phối van điều khiển MLS Lanny tại Việt Nam
    Thông số kỹ thuật
    • G1/4 regulating valve
    • Pressure range: 0–40 bar
    • PN50
    • 24 V DC, 1.8 A
    • Set value: 0–10 V
    • Actual value: 0–10 V